กล่องเหล็กขนมไหว้พระจันทร์ สวยจัง ใครเก็บบ้างคะ

ของสะสมอื่นๆ ที่น่าสนใจ พูดคุยได้ที่นี่

โพสต์โดย o_EAK » เสาร์ ก.ย. 05, 2009 3:54 pm

กล่องเหล็กทำสวยหลายๆร้านนะ.....เคยมีแบบใส่1ชิ้นเป็นรูปโคมจีน

ปีนี้อยากกินของสเวนเซ่น...ไอติมแบบขนมไว้พระจันทร์
รูปภาพ
รูปภาพ
ภาพประจำตัวสมาชิก
o_EAK

โพสต์โดย หนังสือมือสอง » อาทิตย์ ก.ย. 06, 2009 10:01 pm

ขอบคุณมากๆค่ะ สวยจังค่ะ ไม่ได้เก็บเลย เสียดายจัง คิดถึงสมัยเดินซื้อค่ะ บางปี แม่มาอยู่ด้วย ก็ไปเดินซื้อกินกันด้วยค่ะ :-?
คลังหนังสือต่างประเทศ มือสองนำเข้า www.AngelTomorrow.com
หนังสือมือสอง

ย้อนกลับ

ย้อนกลับไปยัง Miscellaneous Board