มีคน สะสม ของเล่น Happy Meal (Mcdonald) บ้างมั้ยครับ??

ของสะสมอื่นๆ ที่น่าสนใจ พูดคุยได้ที่นี่

โพสต์โดย bomber999 » พฤหัสฯ. เม.ย. 09, 2009 3:27 pm

Cybervisitor เขียน:ทะยอยลงเท่าที่ขุดค้นออกมาได้ก่อนนะครับ เพราะส่วนใหญ่อยู่ในลัง

บ้านสนู้ปปี้
รูปภาพ

บ้านสนู้ปปี้ มันใช้วางโชว์ยังไงอะครับ
ผมมีแต่ประกอบไม่เป็น เห็นมีแต่กระดาษเต็มไปหมด
ได้มาจากคนอื่นแต่เขาบอกว่าทำใบประกอบหายไปแล้ว
ไม่รู้ว่ามันมีรึเปล่า
bomber999

โพสต์โดย o_Cybervisitor » พฤหัสฯ. เม.ย. 09, 2009 4:45 pm

บ้านสนู้ปปี้ มันใช้วางโชว์ยังไงอะครับ
ผมมีแต่ประกอบไม่เป็น เห็นมีแต่กระดาษเต็มไปหมด
ได้มาจากคนอื่นแต่เขาบอกว่าทำใบประกอบหายไปแล้ว
ไม่รู้ว่ามันมีรึเปล่า[/quote]
ผมยังไม่รู้เลยว่ามีใบประกอบด้วย
จำได้แต่ว่ามันเอามาประกอบกันเป็นขั้นบันได แล้วก็เอาสนูปปี้ไปตั้ง
คงต้องลองเรียงดูอ่ะครับ
o_Cybervisitor

ย้อนกลับ

ย้อนกลับไปยัง Miscellaneous Board