แก้ว KIWI

ของสะสมอื่นๆ ที่น่าสนใจ พูดคุยได้ที่นี่

แก้ว KIWI

โพสต์โดย o_paonaka » อังคาร ต.ค. 21, 2008 5:41 pm

เช่นเคยค่ะ ถ้าเคยpostแล้ว ขออภัยด้วยค่ะ
พอดีวันนี้ไป tops super มา ซื้อผลิตภัณฑ์ kiwi 99บาท แถมแก้ว 1ใบ
ก่อนแปะรูป..ขอถาม1คำถามค่ะ ว่าเมื่อก่อนใน web มี premium board ใช่ไหมคะ...
รูปภาพ
เทียบขนาดกับน้อง 10 บาท
รูปภาพ
ยามยืนลำพัง
รูปภาพ
ไม่ใช่แก้วเหล้าไม่เมา แต่เอียงแล้วไม่ล้มง่ะ
รูปภาพ
ก้นแก้วค่ะ..กลม..แล้วเหลี่ยม..แล้วปาดมุม...ถ้าเป็นคนคงไม่กล้าคบน่ะ...
ก้นแก้วพะยี่ห้อว่า United glass Thailand น่ารักนะ..
o_paonaka

Re: แก้ว KIWI

โพสต์โดย o_PAO » อังคาร ต.ค. 21, 2008 11:49 pm

paonaka เขียน:ก่อนแปะรูป..ขอถาม1คำถามค่ะ ว่าเมื่อก่อนใน web มี premium board ใช่ไหมคะ...

ใช่ครับ ดูมันจะเยอะเกินไป เลยเอามารวมไว้กับบอร์ดนี้แล้ว :-)
รูปภาพ
ภาพประจำตัวสมาชิก
o_PAO

ย้อนกลับไปยัง Miscellaneous Board