Coaster } ที่รองแก้ว Opd

ของสะสมอื่นๆ ที่น่าสนใจ พูดคุยได้ที่นี่

Coaster } ที่รองแก้ว Opd

โพสต์โดย o_BiGCOKE » พฤหัสฯ. ส.ค. 16, 2007 1:58 am

Ops จำไม่ได้ย่อมาจากอะไร รู้แต่ว่า เค้าเป็น บริษัทตัวคนเดียว
บ้านอยู่ ซ.วัดสังกระจาย เป็นอาจาร์ย มหาวิทยาลัย รังสิต ( มั๊ง )
ทำ Rack เอง ออกแบบ ลงมือทำ โอ้ว พระเจ้า พยายามเลิศเลอ
เห็นแล้ว ประทับใจ ช่วยเต็มที่ ( ในยามนั้น ) แต่อยู่ได้ไม่นาน
คอนเซ็ปต์ คือ ทำที่รองแก้ว แจกฟรี แบบเดียวกับ โปสการ์ด
หาลูกค้าที่อยากจะทำสื่อโฆษณาสื่อใหม่ๆมาลง โดยทำออกมาได้
เพียงแค่ 24 แบบ ก็เลิกกิจการไป ( มั๊ง เพราะหายเงียบไปเลย )
น่าจะได้มีการลงวางตามร้านต่างๆ ( ร้านอาหารในห้าง เช่น Noodle อะไรเนี่ย )
บางแห่งวางคู่กับตู้ ฟรีโปสการ์ด อ่ะซะยาวยืด ชมกันครับ

รูปภาพ

รูปภาพรูปภาพรูปภาพ

เป็นงานออกแบบที่ ชื่นชอบมากครับ งามหลายๆ น่าเสียดาย
ธุรกิจ กลืนกินงานสร้างสรรค์ไปหมด ถึงอยู่ต่อก็คงจะเจอ
ลูกค้า ฮาร์ทเซล ทำศิลปะจางไปจากหัวใจ เลิกก็ดีครับ
คลาสสิคดี มีใครเคยเห็น หรือ มี ก็ช่วยกันเพิ่มเติมข้อมูลได้นะครับ

ภาพตู้สำหรับ ใส่ ฟรีcoaster ครับ

รูปภาพ
คนฉลาดเท่านั้น ที่รู้ว่าตัวเองโง่
ภาพประจำตัวสมาชิก
o_BiGCOKE

โพสต์โดย o_lekpn » พฤหัสฯ. ส.ค. 16, 2007 8:14 am

ไม่เคยเห็นเลยครับ สวยมากๆครับ มีซ้ำป่าวครับ :lol: :lol:
รูปภาพ
o_lekpn

โพสต์โดย glassdream » พฤหัสฯ. ส.ค. 16, 2007 8:32 am

สวยมาก..มากค่ะ หาได้ที่ไหนค่ะ :)
ขายซิมการ์ดมือถือ ราคา 49-100 บาท
และบริการเติมเงินผ่านมือถือทุกระบบ
สนใจติดต่อได้จ้า!!!!!
glassdream

โพสต์โดย CockTaiL » พฤหัสฯ. ส.ค. 16, 2007 5:59 pm

ผมมีเป็นบางอันอ่ะครับ ไม่ครบ :(
CockTaiL

โพสต์โดย zeaue » ศุกร์ ส.ค. 31, 2007 1:14 pm

สวย ๆๆๆ จังเลย...
สมาชิกใหม่ เพิ่งเข้ามานะ.....
รูปภาพ
zeaue

ย้อนกลับไปยัง Miscellaneous Board