แอบไปดูMeetingนักสะสมPins Hard Rocks Cafe........wow!!!!!!!

ของสะสมอื่นๆ ที่น่าสนใจ พูดคุยได้ที่นี่

โพสต์โดย o_lekpn » พฤหัสฯ. พ.ย. 03, 2005 6:10 pm

อ่าวอย่างนี้ก็ไม่ยุติธรรมซิครับพี่ยุทธ ผมยังไม่เคยเห็นเลยอ่ะ หรือว่ามีตติ้งคราวหน้าไปบ้านพี่ยุทธดี

ที่เก็บไว้....ผมก็ไม่หวังอะไรมากหรอกคุณเล็ก......เผื่อคุณนิวัติ กองเพียร เบื่อเป็นเกจินู้ดเมื่อไหร่ ผมจะย้ายค่ายจากกระป๋องไปอยู่ค่ายนู้ดบ้างอะจิ

อย่าลืมชวนผมไปด้วยนะครับ อาจารย์ยุทธ ว่าที่เกจินู้ด :lol: :lol: :lol:
ภาพประจำตัวสมาชิก
o_lekpn

โพสต์โดย o_ALEX » ศุกร์ พ.ย. 04, 2005 2:17 am

Pins Hardrock จะมีไม่กีคนครับที่เก็บมากๆ (พวกตุนของ)มีไม่มากหรอกครับ 4-5 คนเองครับ

แต่ของที่เขาทำออกมา มี300-500 ชิ้นเอง เลยทำให้คนที่ตามไม่ทันเลยอดได้ :cry:

Pins ของ Coke จะมีมากกว่าหลายเท่า อย่า World Cup ของ Coke มีเป็นหมื่นๆชุดเลยมีมา

ให้สะสมมากครับ (ประสบการณ์ของที่สะสมอยู่) ถ้าผมกล่าวมาผิดขออภัยด้วยครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
o_ALEX

ที่อยู่: 10/96 หมู่ 7 ถนนบางกรวย-ไทรน้อย 15 อำเภอบางกรวย จังหวัดนนทบุรี 11130

ย้อนกลับ

ย้อนกลับไปยัง Miscellaneous Board