ใครมีภาพธนบัตร แบบ 9 ทุกราคา ทุกลายเซ็น ขอภาพด้วยครับ

เหรียญ ธนบัตร หนังสือใหม่ และบัตรต่างๆ

ใครมีภาพธนบัตร แบบ 9 ทุกราคา ทุกลายเซ็น ขอภาพด้วยครับ

โพสต์โดย siraphop » จันทร์ ก.ค. 06, 2009 10:46 pm

ไม่ทราบท่านผู้ใดมีภาพธนบัตรแบบ 9 ทุกราคา ทุกลายเซ็น ทุกรูปแบบ(เช่นโทษใหญ่, โทษเล็ก, หมวด*, หมวดหายาก) พอจะแบ่งปันให้ได้ไหมครับ จริง ๆ อยากได้ตั้งแต่แบบที่ 1 ถึงปัจจุบันด้วยซ้ำครับ พอดีไม่มีเงินสะสมนะครับ ก็เลยคิดจะเก็บแต่ภาพ และอาจจะรวบรวมภาพทำเว็บไซค์เพื่อให้ผู้สนใจเข้ามาชมครับ หรือใครมีไอเดียก็เสนอมาได้ครับ ขอน้อมรับทุกความคิดเห็นครับ :-o
siraphop

ย้อนกลับไปยัง Coin Bank-Note Books & Card