มีใครสะสม "กระดาษคำตอบ" มั่งไหมครับ?

เหรียญ ธนบัตร หนังสือใหม่ และบัตรต่างๆ

มีใครสะสม "กระดาษคำตอบ" มั่งไหมครับ?

โพสต์โดย o_TeeBenzRongnok » พุธ ก.ค. 01, 2009 8:29 pm

ผมเพิ่งมาตั้งกระทู้แปลกๆ นี่แหละครับ
ไอ้กระดาษคำตอบมันรู้เห็นเป็นใจกับผม
ผมถึง "แอบ" เอามาจากห้องอัดสำเนา (ล้อเล่น)
อาจารย์ธนิดาให้ผมไปเลยครับ พอดีมันยกเลิกไป
ผมจึงได้โดยปริยาย (โห...เราก็ชั่ว เนาะ) :-D :-D :-D
อันนี้เข้าเครื่องได้ ฝนได้ แต่ยกเลิกไปแล้วจ้า :sad: :sad: :sad:
รูปภาพ
นี่แหละครับ ผมเอามันมากับมือ ไม่รู้ว่าจะเป็นอย่างไรแล้วครับ :???:
แต่ถ้าใครมีกระดาษคำตอบก็ขอให้สแกนหรือถ่ายรูปโพสได้ที่กระทู้นี้ได้นะครับ แต่ว่ากระดาษคำตอบต้องไม่ใช้แล้ว เดี๋ยวจะเป็นเรื่องเหมือนผมก็ได้นะครับ :-D :D

ป.ล. ถ้าพี่ใบบอนเห็นอย่าไปฟ้องอาจารย์เด็ดขาดนะครับ ไม่งั้นผมซวยแหงแก๋ :-? :-? :???:
มีเว็บไซต์ใหม่แล้วครับ
http://teebenzrongnok.exteen.com
เริ่มเปิดอย่างเป็นทางการ 12 กันยายนนี้
อย่าลืมนะครับ
o_TeeBenzRongnok

ที่อยู่: ร้านโรงนก 19/41 หมู่บ้านปรางทอง ถ. ขวาง ต.วิชิต อ.เมือง ภูเก็ต

ย้อนกลับไปยัง Coin Bank-Note Books & Card