เชิญร่วมงานวันคล้ายวันสถาปนากรมธนารักษ์ปีที่75 ที่ซอยอารีย์

เหรียญ ธนบัตร หนังสือใหม่ และบัตรต่างๆ

เชิญร่วมงานวันคล้ายวันสถาปนากรมธนารักษ์ปีที่75 ที่ซอยอารีย์

โพสต์โดย o__Woody » ศุกร์ พ.ค. 16, 2008 11:48 am

รูปภาพ
ในการนี้ กรมธนารักษ์จะนำเหรียญกษาปณ์ที่ระลึกหลายวาระที่เคยออกใช้ในอดีต
มาจำหน่าย จ่ายแลก ในราคาพิเศษที่เพื่อนสมาชิกไม่ควรพลาด สำหรับงานนี้โดยเฉพาะ **
รายการเหรียญฯ จะประชาสัมพันธ์ให้ทราบในโอกาสต่อไป แล้วเพื่อนชาว e - Catalog
ไปพบกันตามนัด ให้ได้นะคะ

แจ้งข่าวจากกรมธนารักษ์ครับ ถ้าสำนักทรัพย์สินเข้ามาช่วยแจ้งด้วยนะครับว่ามีหรียญอะไรให้แลกบ้างจำนวนคนละเท่าไหร่จะได้เตรียมตังไปแลกครับ
:-D :-D
เก็บบ้างไม่เก็บบ้าง ถูกใจก็เก็บ
wut2006@gmail.com
บช. ธ.กรุงเทพ 031-00-22-66-0 wutipong
ภาพประจำตัวสมาชิก
o__Woody

โพสต์โดย o_BANGKOKmuseum » ศุกร์ พ.ค. 16, 2008 7:07 pm

ขอบคุณค่ะ ทราบมาว่าจัดที่ตึกขาวที่สำหรับไว้แลกเหรียญด้านหน้านะคะ :-)
เข้าชมพิพิธภัณฑ์เฉลิมพระนคร...โปรดกรุณาติดต่อ: 081-6233223 (นุช) ขอบคุณค่ะ
รูปภาพ
ภาพประจำตัวสมาชิก
o_BANGKOKmuseum

ย้อนกลับไปยัง Coin Bank-Note Books & Card