โปสการ์ด สมัยรัชกาลที่ 5 และ 6

เหรียญ ธนบัตร หนังสือใหม่ และบัตรต่างๆ

โพสต์โดย ("\(*-*)/") » พุธ มิ.ย. 13, 2007 2:32 pm

ถ้าจะขออนุญาตเอาโปสการ์ดรูปช้างไปลงในเวปพิพิธภัณฑ์ธงสยาม จะว่ามั้ยเนี่ย
โดยผมจะลงชื่อเขียนให้ Credit ทั้งผู้เผยแพร่คือคุณเล็ก กับเจ้าของโปสการ์ดด้วยน่ะ
<B>"ถ้าแผ่นดินแรกที่ตั้งไข่ย่ำ เป็นผืนเดียวกับแผ่นดินสุดท้ายที่ดินกลบหน้า...จงกตัญญูต่อแผ่นดินเกิด"</B>
รูปภาพ
ภาพประจำตัวสมาชิก
("\(*-*)/")

ที่อยู่: พิพิธภัณฑ์เครื่องเล่นกระบอกเสียงและหีบเสียงไทย (www.talkingmachine.org)

โพสต์โดย o_lekpn » พุธ มิ.ย. 13, 2007 2:40 pm

ให้เครดิตเป็นเวปโค้กไทยไปเลยครับ ส่วนผมกะเจ้าของเด๋วเคลียร์เองครับ :-D
รูปภาพ
o_lekpn

โพสต์โดย ("\(*-*)/") » พุธ มิ.ย. 13, 2007 6:49 pm

ขอบคุณทั้งคุณเล็กและเจ้าของโปสการ์ดหลายๆ ครับ

ลองดูที่หน้าแรก www.siamflag.org ด้านล่างๆ นะครับ

(โหลดช้าหน่อย เพราะคนทำเวปบ้า ชอบใส่รูปเยอะน่ะ ... ฮ่า ฮ่า ฮ่า)

ถ้าจะให้เพิ่ม Credit อะไรก็บอกมานะครับ เดี๋ยวใส่ให้
<B>"ถ้าแผ่นดินแรกที่ตั้งไข่ย่ำ เป็นผืนเดียวกับแผ่นดินสุดท้ายที่ดินกลบหน้า...จงกตัญญูต่อแผ่นดินเกิด"</B>
รูปภาพ
("\(*-*)/")

ที่อยู่: พิพิธภัณฑ์เครื่องเล่นกระบอกเสียงและหีบเสียงไทย (www.talkingmachine.org)

ย้อนกลับ

ย้อนกลับไปยัง Coin Bank-Note Books & Card