อยากถามนักสะสมธนบัตรครับ

เหรียญ ธนบัตร หนังสือใหม่ และบัตรต่างๆ

อยากถามนักสะสมธนบัตรครับ

โพสต์โดย adam » เสาร์ ก.พ. 13, 2010 10:54 pm

อยากจะถามว่าเคยเข้าไปเล่นเวบพวกนี้บ้างหรือเปล่าครับ

www.wheresgeorge.com
www.whereswilly.com
www.eurobilltracker.com

ดูแล้วก็สนุกดี ลุ้นว่าจะมีใครได้ธนบัตรที่เคยอยู่ในมือเราไป
หรือไม่ก็ ธนบัตรใบหนึ่งๆนั้น จะเดินทางได้ไกลแค่ไหน
ถ้ามีใครทำของ "บาทไทย" บ้างก็น่าจะดีนะครับ แต่ไม่รู้ว่าเขาเขียนกันระบบยังไง
adam

ย้อนกลับไปยัง Coin Bank-Note Books & Card