ดวงตราผนึก (ไม่ไช่แสตมป์)

ชมรมนักสะสมตราไปรษณียากร และตราประทับ

โพสต์โดย o_lekpn » ศุกร์ มี.ค. 07, 2008 5:04 pm

ได้มาสองสามครั้งครับ ครั้งแรกได้มาเยอะหน่อย ที่เหลือหามาเพิ่มครับอาจารย์ :-)

ดวงตราผนึกของคุณเปเปอร์แมนสวยนะครับ เก่าด้วย :smile: :smile:
รูปภาพ
ภาพประจำตัวสมาชิก
o_lekpn

โพสต์โดย paperman » ศุกร์ มี.ค. 07, 2008 6:35 pm

lekpn เขียน:ได้มาสองสามครั้งครับ ครั้งแรกได้มาเยอะหน่อย ที่เหลือหามาเพิ่มครับอาจารย์ :-)

ดวงตราผนึกของคุณเปเปอร์แมนสวยนะครับ เก่าด้วย :smile: :smile:

มียังครับไม่มีผมให้แผ่นหนึ่ง
รูปภาพ
ภาพประจำตัวสมาชิก
paperman

ย้อนกลับ

ย้อนกลับไปยัง Postmark & Philatelic Club