ขอแลกกระป๋องกระทิงแดง Starwars กับ ------------------

น้ำไม่อัดลม น้ำชา กาแฟ เครื่องดื่มบำรุงกำลัง และน้ำอื่นๆทุกชนิด

ขอแลกกระป๋องกระทิงแดง Starwars กับ ------------------

โพสต์โดย aboutcoke » อาทิตย์ ก.ย. 28, 2008 9:05 am

รูปภาพ

ขอแลกกระป๋องกระทิงแดง ต้องการใบแรกที่เป็นรูปยาน ในชุดสตาวอร์

แลกกับ 3 ใบที่เหลือในรูป หรือใบอื่นๆ ค่ะ
8-)
รูปภาพ
ภาพประจำตัวสมาชิก
aboutcoke

ขอแลกกระป๋อง

โพสต์โดย o_liverboy » อังคาร มี.ค. 03, 2009 9:24 am

ยังต้องการแลกอยู่ไหมครับ ผมมีใบแรกที่โชว์อยู่ครับ ถ้าจะแลก จะให้ทั้ง 3 ใบ หรือให้ใบเดียวครับ อ้อ กระป๋องที่จะแลกถูกเจาะตูดนะครับ เจาะด้วยมีด มี 2 รอยครับ สนใจ แจ้งได้ครับ
o_liverboy

ย้อนกลับไปยัง NON CARBONATE