กระป๋องกระทิงแดงลายใหม่ RAN

น้ำไม่อัดลม น้ำชา กาแฟ เครื่องดื่มบำรุงกำลัง และน้ำอื่นๆทุกชนิด

โพสต์โดย aboutcoke » ศุกร์ พ.ย. 18, 2005 9:40 am

ไม่มีรูปกระป๋องRanให้ดู......
ได้แต่ ปรู๊ฟที่เป็นกระดาษ......ดูเอาลายกระป๋องที่ชัดเจนนะครับ......
อาจจะไม่ได้อารมณ์กระป๋อง.............อิอิ

รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพรูปภาพรูปภาพ
รูปภาพรูปภาพรูปภาพ
รูปภาพรูปภาพ
แก้ไขล่าสุดโดย aboutcoke เมื่อ เสาร์ พ.ย. 19, 2005 7:55 am, แก้ไขแล้ว 1 ครั้ง
ภาพประจำตัวสมาชิก
aboutcoke

โพสต์โดย โค้กซาบซ่าส์ » ศุกร์ พ.ย. 18, 2005 10:17 am

ทำไมรูปเครื่องผมไม่โชว์... :( โดยเฉพาะรูปของคุณaboutcoke)อดเห็นเลย(T_T)
แต่รูปที่คนอื่นโพสมาเห็นนะครับ
ไม่ทราบว่าท่านอื่นๆเห็นรูปที่คุณaboutcoke โพสมาเปล่า เกือบทุกอันเลยที่คุณaboutcoke
โพสมา
ใครรู้สาเหตุช่วยแจ้งให้ทราบด้วยคร๊าบบบบ :?:
โค้กซาบซ่าส์

โพสต์โดย o_PAO » ศุกร์ พ.ย. 18, 2005 2:16 pm

ก็เห็นนะครับ สงสัยเป็นที่เนตที่ใช้หรือเปล่า
o_PAO

โพสต์โดย o_EAK » ศุกร์ พ.ย. 18, 2005 10:47 pm

โธ่...พี่เจี๊ยบอย่าไปแกล้งเค้าสิครับ...อ้าว..เปล่าเหรอครับ :shock:
o_EAK

โพสต์โดย aboutcoke » ศุกร์ พ.ย. 18, 2005 11:05 pm

โค้กซาบซ่าส์ เขียน:ทำไมรูปเครื่องผมไม่โชว์... :( โดยเฉพาะรูปของคุณaboutcoke)อดเห็นเลย(T_T)
แต่รูปที่คนอื่นโพสมาเห็นนะครับ
ไม่ทราบว่าท่านอื่นๆเห็นรูปที่คุณaboutcoke โพสมาเปล่า เกือบทุกอันเลยที่คุณaboutcoke
โพสมา
ใครรู้สาเหตุช่วยแจ้งให้ทราบด้วยคร๊าบบบบ :?:

อาจมีส่วนนะครับ.......
แต่ไม่น่าจะทั้งหมด.......
ที่ว่ารูปหายนั้น คงเป็นรูปที่ผมโพสต์มาจากในเว็ปผมเอง แล้วววผมมักจะย้ายรูปบ้าง...ตัดบทความที่ไม่อัพเดทบ้าง.....แต่เป็นส่วนน้อยจริงๆ.....
รูปที่โพสต์มาลงส่วนใหญ่เอาไปแปะไว้ในอัลบั้มYenta4.com
แต่ในความเป็นจริงถ้ารูปหายไปอย่างที่วิเคราะห์ไว้....เครื่องผมก็คงจะหายไปด้วยนา....แต่มันก็ยังสมบูรณ์ครับ....
ใครเซียนคอม.....ช่วยวิเคราะห์อาการป่วยหน่อยครับ :cry: ....
aboutcoke

โพสต์โดย o_น้ำมะเน็ด » ศุกร์ พ.ย. 18, 2005 11:22 pm

ไม่มีรูปกระป๋องRanให้ดู......
ได้แต่ ปรู๊ฟที่เป็นกระดาษ......ดูเอาลาวดลายที่ชัดเจนนะครับ......
อาจจะไม่ได้อารมณ์กระป๋อง.............อิอิ

พี่ไก่พี่เจี๊ยบได้รูปปรู๊ฟนี่เจ๋งกว่า...กระป๋องตัวเป็นๆอีกค่ะ :idea:

ทำไมรูปเครื่องผมไม่โชว์... โดยเฉพาะรูปของคุณaboutcoke)อดเห็นเลย(T_T)

ก็เห็นชัดเจนดีนะ...ลอง refresh อีกทีบางทีถ้าไม่ใช้ไฮสปีดเน็ต...ภาพจะโหลดยากหน่อยหรือป่าว :arrow:
o_น้ำมะเน็ด

โพสต์โดย o_lekpn » ศุกร์ พ.ย. 18, 2005 11:40 pm

ของผมก็ไม่มีปัญหาครับ เห็นชัดทุกรูปเลย :lol:

ตัวอย่างกระดาษของพี่มีซ้ำปะครับ :lol:
รูปภาพ
o_lekpn

โพสต์โดย aboutcoke » เสาร์ พ.ย. 19, 2005 12:07 am

มีชุดเดียวครับ.......
ขอเล่าที่มาครับ.....
คุณไก่นะ....แกแวะเวียนไปที่บูธเรดบูล JJ ทุกอาทิตย์ เพื่อไปตามหากระป๋องสตาร์วอร์...
ไปจนคนขายจำได้เห็นหน้าคุณไก่ก็ซุบซิบกัน...."เฮ้ย....คุณป้านี่มาอีกแล้ววว ว่ะ"
เด็กเห็นความพยายามของคุณไก่....เลยให้ปรู๊ฟของเกม RAN มาชุดนึง (โอ้ว....เพิ่งรู้ว่าสวรรค์มีจริง....คุณไก่รำพึง)
ในกระดาษ A4 จะมีรูป 1 แบบพร้อมตัวหนังสือ เรดบูลอีกด้านหนื่งด้วย....
ผมโพสต์แบบเต็มๆมา 2 ลายเอง....อีก 8 ลายผมคร๊อปทิ้งมันเปลืองเนื้อที่ครับ
ถ้าคุณเล็กพีเอ็น อยากได้มาซีร็อกสีไปได้ครับ......
หรือ......จะใช้วิธีเดียวกะคุณไก่ก็ย่อมได้นะ.....ไม่สงวนลิขสิทธิ์...... :lol: 555 :lol:
aboutcoke

โพสต์โดย o_lekpn » เสาร์ พ.ย. 19, 2005 12:24 am

aboutcoke เขียน:มีชุดเดียวครับ.......
คุณไก่นะ....แกแวะเวียนไปที่บูธเรดบูล JJ ทุกอาทิตย์ เพื่อไปตามหากระป๋องสตาร์วอร์...
ไปจนคนขายจำได้เห็นหน้าคุณไก่ก็ซุบซิบกัน...."เฮ้ย....คุณป้านี่มาอีกแล้ววว ว่ะ"
เด็กเห็นความพยายามของคุณไก่....เลยให้ปรู๊ฟของเกม RAN มาชุดนึง (โอ้ว....เพิ่งรู้ว่าสวรรค์มีจริง....คุณไก่รำพึง)
ในกระดาษ A4 จะมีรูป 1 แบบพร้อมตัวหนังสือ เรดบูลอีกด้านหนื่งด้วย....
ผมโพสต์แบบเต็มๆมา 2 ลายเอง....อีก 8 ลายผมคร๊อปทิ้งมันเปลืองเนื้อที่ครับ
ถ้าคุณเล็กพีเอ็น อยากได้มาซีร็อกสีไปได้ครับ......
หรือ......จะใช้วิธีเดียวกะคุณไก่ก็ย่อมได้นะ.....ไม่สงวนลิขสิทธิ์...... :lol: 555 :lol:

อ๋อเป็นอย่างนี้นี่เอง สงสัยต้องไปจีบสาวที่จตุจักรซะแล้ว :shock:
รูปภาพ
o_lekpn

Star war

โพสต์โดย คอกระป๋อง » เสาร์ พ.ย. 19, 2005 9:45 am

[quote="aboutcoke"]มีชุดเดียวครับ.......
หรือ......จะใช้วิธีเดียวกะคุณไก่ก็ย่อมได้นะ.....ไม่สงวนลิขสิทธิ์...... :lol: 555 :lol:[/quote]
Star war นุ้บมีซ้ำนะ 1 ชุด แต่เอาน้ำออกหมดแล้วอ่ะ แถมมี 1 ใบมีรอยบุบนิดนึงมาจากในลังเลย แต่ต้องเก็บไว้ เพราะขาดพอดี ไม่งั้นไม่ครบอ่ะ :lol:
คอกระป๋อง

โพสต์โดย aboutcoke » เสาร์ พ.ย. 19, 2005 10:59 pm

คุณ lekpn คะ

น้องที่ประจำบูท Red Bull เป็นชายหนุ่มผิวเข้มค่ะ

ไม่แน่ใจว่าเค้าจะยอมให้จีบรึเปล่า อิอิ
aboutcoke

โพสต์โดย o_lekpn » จันทร์ พ.ย. 21, 2005 11:57 am

aboutcoke เขียน:คุณ lekpn คะ

น้องที่ประจำบูท Red Bull เป็นชายหนุ่มผิวเข้มค่ะ

ไม่แน่ใจว่าเค้าจะยอมให้จีบรึเปล่า อิอิ

จ๊าก.....มิน่าฟ้าครึ้มเชียว สงสัยจะผ่าแล้ว :lol:
รูปภาพ
o_lekpn

Redbull

โพสต์โดย คอกระป๋อง » อังคาร พ.ย. 22, 2005 8:31 pm

:( ไป 7-11 มา ยังไม่ได้ลายเพิ่มเลย พอถามพี่ไก่ ก็บอกไปถึง จตุจักร ก็ไม่ครบ เลยยังไม่ไปค่ะ รอก่อน :cry:
คอกระป๋อง

กระทิงแดง

โพสต์โดย คอกระป๋อง » อาทิตย์ ธ.ค. 18, 2005 8:32 pm

:o ได้มา 7 ลายแล้วค่ะ สงสัยจะไม่ครบ เพราะของ 7-11 แถวบ้สนจัหมดแล้ว รอลุ้นที่สาขาอื่น กับ family mart เอา :(
คอกระป๋อง

โพสต์โดย o_PAO » อาทิตย์ ธ.ค. 18, 2005 9:25 pm

ได้มาแปดลาย ขาดลายยกขาเตะลูกบอล กับผู้หญิงที่มีวงสีเหลืองๆ
o_PAO

ย้อนกลับต่อไป

ย้อนกลับไปยัง NON CARBONATE