จานร่อนเป๊บซีจากPizza Hut

Fanta Sprite Pepsi 7up และน้ำอัดลมอื่นๆ ข่าวสารต่างๆ กระป๋องออกใหม่ และของพรีเมียม

โพสต์โดย o_Coke@Can » จันทร์ มี.ค. 09, 2009 12:08 am

ที่ Pizza Hut หัวหิน ถ้าเข้าไปสั่งทานในร้าน แคชเชียร์บอกว่า ทานที่ร้านไม่มีโปรนี้ ค่ะ

สาวเจ้าบอกว่าโปรนี้เฉพาะโทรสั่งทาง 1150 เท่านั้นค่ะ :)
ภาพประจำตัวสมาชิก
o_Coke@Can

โพสต์โดย o_kanomTaan » จันทร์ มี.ค. 09, 2009 8:25 am

chatchai เขียน:
kanomTaan เขียน:
ต่อ tapae inn เขียน:ซื้อได้เลยนะครับ สามสิบบาท ได้ทั้งน้ำ ทั้งจานร่อน :smile:

ขอบคุณค่ะพี่ต่อ 8)

ได้มาแล้วค่ะ เมื่อวานนี้ 4 +1 อัน

เจ๋งมากกกกกกกกกก

ซื้อที่สาขาไหนครับ ผมไปPizza Hut หลายสาขาเขาบอกว่าไม่มี เวลาซื้อๆเฉพาะน้ำแล้วได้จานฟรีใช่ใหม

ตาลซื้อสาขาซอย นานาค่ะ ซื้อน้ำ 1 ขวด 30 บาท แล้วได้จานร่อนเลยค่ะ
>> kanom-taan@hotmail.com
>> The Ambassador Hotel Sukhumvit 11, Bkk
>> ตะลอนทัวร์....ตระเวนไปทุกที่...ที่มี Cokeeeeeeeeeeee & MC
ภาพประจำตัวสมาชิก
o_kanomTaan

ย้อนกลับ

ย้อนกลับไปยัง CARBONATE