ไม่รู้จิงๆๆ

Fanta Sprite Pepsi 7up และน้ำอัดลมอื่นๆ ข่าวสารต่างๆ กระป๋องออกใหม่ และของพรีเมียม

โพสต์โดย o_superantz » พุธ พ.ย. 02, 2005 11:55 pm

Anonymous เขียน:นี่แหละครับ กระป๋อง new year 2001 ก็ตั้งโชว์ไว้ที่ทำงานเลยแหละ ...สร้างกระแส..เล็กๆ
รูปภาพ

กำลังเพลินกับpepsi...หลุดกระทู้นิดส์นึงนะครับ...คุณcanboyอยู่หนาย...ย :roll:

ไว้ที่ทำงานระวังหายนะครับ :roll: :wink:
ภาพประจำตัวสมาชิก
o_superantz

ย้อนกลับ

ย้อนกลับไปยัง CARBONATE