มีปัญหากับขวดอลูคับ

เปิดกรุ อวดของสะสมโค้กทั้งเก่าใหม่ กันได้ที่นี่

มีปัญหากับขวดอลูคับ

โพสต์โดย saint389 » พุธ เม.ย. 14, 2010 4:37 pm

คือคนรู้จักผมเค้าไปต่างประเทศอะคับ

แล้วเค้าจะซื้อขวดอลูมีเนียมที่เป็นฝาเกลียวมาอะคับ

แล้วจะซื้อเยอะเยอะอะคับ

อยากทราบว่าจะจะเอาน้ำออกยังไงแล้วจะนำกลับมายังไงคับ

รบกวนขอความรู้ด้วยครับ !&
"I LOVE COKE"

รูปภาพ
ภาพประจำตัวสมาชิก
saint389

Re: มีปัญหากับขวดอลูคับ

โพสต์โดย haru » พุธ เม.ย. 14, 2010 5:14 pm

saint389 เขียน:คือคนรู้จักผมเค้าไปต่างประเทศอะคับ

แล้วเค้าจะซื้อขวดอลูมีเนียมที่เป็นฝาเกลียวมาอะคับ

แล้วจะซื้อเยอะเยอะอะคับ

อยากทราบว่าจะจะเอาน้ำออกยังไงแล้วจะนำกลับมายังไงคับ

รบกวนขอความรู้ด้วยครับ !&

น่าจะเจาะตูดนะครับ อันนี้ต้องรอผู้รู้จริงยิ่งกว่ามาคอนเฟิร์ม แต่ปกติถ้าไม่ใช่ขวดฝาจีบ ผมจะใช้ตปูหัวเล็กเจาะรูที่ตูดน่ะครับ
หนึ่งรู สองรูตามสะดวก ส่วนผมนิยมสองรูครับ ^@
haru
THE REAL THING

โพสต์โดย saint389 » พฤหัสฯ. เม.ย. 15, 2010 1:08 pm

ขอบคุณมากครับ. จะลองดูคับ
"I LOVE COKE"

รูปภาพ
saint389

โพสต์โดย livercoke » พฤหัสฯ. เม.ย. 15, 2010 4:46 pm

ลองถามพวก พี่สิงห์ LIONKING, พี่ก๊อปปี้ COPY , พี่เหมา MCOKE หรือ พี่โจ้ superantz ดูครับ ^+
เพราะพี่ๆ ข้างบนนี้ จะเป็นเซียนขวดอลูฯ ครับ ....... ลองพีเอ็ม ไป หรือ โทรฯ ไปสอบถามดูครับ !)
livercoke

ย้อนกลับไปยัง COKE SHOWCASE